12 HOA 03-06 NKTP - HP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Cần thống nhất chắc chắn số người đi chơi hè này
Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? I_icon_minitimeWed Jul 28, 2010 7:27 pm by Tuy Phong

» Mời các bạn hè này về lại nhà bác XP ở Quảng Ninh đập phá tiếp
Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? I_icon_minitimeThu Jul 01, 2010 3:39 pm by meomun

» Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ??????
Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 3:50 pm by Blue Rose

» Đi chơi 30/4????????
Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? I_icon_minitimeTue Apr 21, 2009 3:46 pm by Admin

» Nghịch một tí
Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? I_icon_minitimeFri Mar 20, 2009 5:07 pm by Admin

» Xếp rubik online
Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? I_icon_minitimeThu Dec 04, 2008 12:11 pm by Admin

» Bóng đá Hải Phòng - Tự hào và kiêu hãnh
Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 12:32 am by tuan_minh_bmw

» Ảnh lớp mình đi chơi 20-11 (part 3)
Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 12:28 am by tuan_minh_bmw

Poll

Thời gian các bạn có thể đi được???

Xem kết quả

You are not connected. Please login or register

Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ??????

vth
tuan_minh_bmw
meomun
Blue Rose
Admin
9 posters

Chuyển đến trang : 1, 2  Next

Hè này đi đâu các bạn????

Đi Cửa Lò thăm quê Bác

Đi Sapa cho mát

Ở nhà cho nó sướng

Đi nơi khác không thì thôi x(

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Admin

Admin
Admin

Hè này mọi người có kế hoạch đi chơi đâu đi. Đã tròn 1 năm kể từ năm ngoái lớp ta chưa có dịp đi chơi cùng nhau rồi Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? 979595 Hè này đi đâu đi cho vui đi. Ah có một tuor xp muốn giới thiệu :

HẢI PHÒNG - CỬA LÒ - QUÊ BÁC - HẢI PHÒNG

Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? Small_10

Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? Bai-bi10

Thời gian : 2 ngày/1 đêm

Giá 1: 565.000 VND

Giá 2: 540.000 VND

Giá 3: 525.000 VND

Phương tiện : Ô tô

Giới thiệu tour :
Dữ liệu đang cập nhật
An biên

Thông tin đang cập nhật
Chương trình tour

Ngày 1 Hải Phòng - Cửa Lò

05h00: Xe ô tô Du lịch An Biên đón đoàn đi Nghệ An, ăn sáng tại Thái Bình, ăn trưa tại cầu Giát.

14h30: Đoàn tới Cửa Lò, nhận phòng, tự do tắm biển.

Tối: Du khách ăn tối, tự do vui chơi, dạo biển và nghỉ đêm tại khách sạn.

Ngày 2 Cửa Lò - Quê Bác - Hải Phòng

07h00: Sau bữa sáng, đoàn làm thủ tục trả phòng và đi thăm quê Ngoại, quê Nội Bác - nơi sinh ra vị lãnh tụ kính yêu của dân tộc Việt Nam, nhà văn hoá lớn của thế giới.

10h30: Xe đưa đoàn về Hải Phòng, ăn trưa tại Cầu Giát.

Chiều: Quý khách về tới Hải Phòng, kết thúc chương trình du lịch

Đây là tour mà xp tham khảo trên trang web : anbientravel.com. Mọi người có ý kiến gì và muốn đi tham quan chố nào xin post bài giới thiệu nha. Hy vọng mùa hè này sẽ có chuyến đi chơi vui vẻ và thú vị không kém gì năm ngoái. Cám ơn mọi người nhiều Exclamation

Được sửa bởi Admin ngày Fri Jun 19, 2009 11:13 pm; sửa lần 1.

https://deche12hoa.forum.st

Blue Rose

SAPA đi!
THAM KHẢO: http://www.vatgia.com/hoidap/4402/19876/kinh-nghiem-du-lich-sapa-di-lai-an-o-tat-tan-tat.html
Sapa Tour
(2 ngày 3 đêm từ tối thứ 6 ngày 1/4 đến sáng sớm thứ 2 ngày 4/4)

Chương trình cụ thể

+ Thứ 6 Ngày 01/04/05:
21h30: các bác tập trung tại ga Trần Quí Cáp, đề nghị ko cao su để tránh nhỡ tàu (cái này em gặp một lần rồi các bác ạ, đau khổ lắm )
22h: xuất phát từ HN lên Lào Cai bằng \tàu đêm (dự kiến là tàu SP), ăn chơi nhảy múa, dưa lê tá lả trên tàu, đặc biệt có món cháo đêm ngon thậm tệ

+Ngày 02/04/05:
Sáng:-Xe đón tại ga Lào Cai, dông thẳng lên Sapa, đến SP vào khoảng 8h sáng, check in khách sạn Queen, có view rất đẹp.
- Đi núi Hàm Rồng, cảnh như trong mấy phim tiên Trung Quốc (ví dụ như Tây Du Ký ), đi bộ các bác ạ vì cũng gần thôi, vừa đi vừa tán phét, ngắm cảnh

Trưa: ăn trưa tại khách sạn

Chiều: Đi thăm bản Cát cát (cũng đi bộ ạ)

Tối: thưởng thức đặc sản SP tại các lều trước nhà thờ SaPa (hề hề tự trả xiền các bác nhá), eo chưa gì đã thấy thèm ăn rồi

Ngày 03/04/05:
Đi trek for Lao Chải, Tả Van
Đi cả ngày nên khá mệt nhưng cực sướng, các bác chuẩn bị tinh thần trước [[:-P]] . Lúc về thuê ô tô (mệt bỏ xừ rồi, bác nào còn sức đi bộ thì cứ việc, chứ em thì ô tô bon bon cho sướng )

17h, xe đón về Lào Cai, ăn tối tại Lào Cai, lên tàu về HN. Chúng ta sẽ về đến HN vào khoảng 5h sang hôm sau (thứ 2 ngày 04/04/05), chia tay các bác, chuẩn bị cho những chuyến đi tiếp theo của 4r ta.

**Chi phí: 450K/người (nếu thuận lợi, giá có thể rẻ hơn)
Bao gồm: Vé tàu khứ hồi (ngồi mếm nhé các bác, vé bus 2 chiều, khách sạn, ăn 2 bữa, vé tham quan núi Hàm Rồng và Bản Cát Cát .http://www.vatgia.com/hoidap/4402/19876/kinh-nghiem-du-lich-sapa-di-lai-an-o-tat-tan-tat.html

Blue Rose

Mấy cái địa danh bản Cát Cát với khu của người dân tộc nói chung là chẳng có gì. Mình đi theo kiểu tự do, chỉ cần tham khảo nơi ăn nghỉ với chỗ mua vé, thuê xe thôi, còn lại tự đi quanh thị trấn ngắm cảnh, chụp ảnh tự sướng cũng hết mấy ngày rồi. Giá chắc nhiều nhất chỉ đến 600k là xả láng (một cách đúng nghĩa ấy).
Đi kiểu này thì nhiều người quen có kinh nghiệm nên chắc sẽ hỏi thăm được kỹ càng. Lớp mình biểu quyết đi nào!
Hè nóng đừng vào miền Trung nữa, mà năm ngoái đi biển rồi thì năm nay lên núi! Very Happy

Admin

Admin
Admin

Mad Mad Mad Mad Mad Mad Mad yêu bạn Bình quá. Đã có người comt cho bài viết của mỉnh rồi. Ah theo bạn nếu đi Sapa thì mình bắt buộc phải lên tận ga Trần Quý Cáp ah. Question Question như thế là lại phải bắt xe lên hà nội rồi. OK mọi người vào cho ý kiến đi . Ah mong mọi người nếu có thể thì xin post kế hoạch cụ thể cho mọi người tham khảo nha ( giá cả cụ thể thì càng tốt Arrow ). Thank Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? 826182

Blue Rose

Thi xong vẫn còn ở trên HN mà. Ở cả năm trên này thì lên vài hôm nữa cũng có sao đâu, ai lỡ về HP thì cộng thêm tiền vé tàu nữa. Đi Sapa là tàu tối đấy, khoảng 9h chạy, lớp mình đi dc hơn chục ng thì thuê hản hai phòng nằm cạnh nhau Very Happy Đi ngày thường cho đỡ đông, miễn là tránh ngày thi đại học ra vì tớ còn vướng thằng em thôi.

Đấy, ủng hộ bạn Phương nhiệt tình nhé!

Admin

Admin
Admin

Blue Rose đã viết:Đấy, ủng hộ bạn Phương nhiệt tình nhé!

Shocked Shocked Shocked thank bạn Bình . Ủa mà sao không thấy ai vào comt tiếp nhỉ?? hình như có mỗi tớ với cậu solo thì phải :afro: :afro:

meomun

Không ngờ đi Sapa mà rẻ thế nhỉ, chỉ có 500-600k thôi à?
Sapa đi anh em!
Cám ơn bạn Bình nhé! No

Admin

Admin
Admin

meomun đã viết:Không ngờ đi Sapa mà rẻ thế nhỉ, chỉ có 500-600k thôi à?
Sapa đi anh em!
Cám ơn bạn Bình nhé! No

500 - 600k là giá của năm ngoái thôi bạn Lê Hoàng ạ. Bài viết trên trang vatgia.com được viết vào 21/04/2008 - 14:39. Bây giờ thì không biết giá cả cụ thế nào. Mà đi Sapa tránh nóng cũng là một ý hay đó Idea Idea

tuan_minh_bmw

về quê bác sợ lắm_ở đấy làm nhà nhiều_anh em ở đấy thích ném gạch đá lắm_t ngại nhất cái đó thôi

Blue Rose

SAU ĐÂY LÀ MỘT SỐ THÔNG TIN THAM KHẢO VỀ TOUR SAPA (CẬP NHẬT MỚI NHẤT ĐẤY):

I/ VÉ TÀU (đi thì cộng thêm 30k/ng/lượt xe ôtô từ Lào Cai lên Sapa và lượt về nữa)
Bảng giá vé tàu hoả Hà Nội – Sapa – Hà Nội
(giá vé có thể tăng giảm tuỳ theo thời điểm)

Loại vé Giá Số lượng vé
- Phòng 6 giường, đệm dày, điều hoà 2 chiều 299.000 đ/vé 84 giường
- Phòng 4 giường mềm, điều hoà 2 chiều 390.000 đ/vé 56 giường
- Phòng 4 giường ( hạng nhất - first class), nội thất ốp gỗ, phục vụ nước uống, khăn lạnh 450.000 đ/vé 112 giường
- Phòng 4 giường sang trọng ( Deluxe Class ),nội thất ốp gỗ, phục vụ nước uống, khăn lạnh, hoa tươi... 550.000 đ/vé 28 giường
- Phòng 2 giường VIP nội thất ốp gỗ, phục vụ nước uống, khăn lạnh, hoa tươi... 2.500.000đ/phòng 07 phòng

Lịch trình:
Số hiệu tàu Hành trình Giờ khởi hành Giờ đến
SP1 – Sapa1 Hà Nội – Lào Cai 21h15’ 5h00’
SP2 – Sapa2 Lào Cai – Hà Nội 20h15’ 4h45’

http://raovat.timnhanh.com/phan_trang/1/0/25/6950?m=public&a=classified_detail&cate_parent=du_lich&cate_code=ve_xe&id=175110&dosql=updateviewer

II/ PHÒNG NGHỈ:
"Về chuyện chỗ ở thì nếu ở đc KS Công Đoàn thì trên cả tuyệt vời.KS này là những biệt thự cổ của Pháp vừa đc trùng tu lại,có vườn hoa rộng lớn,phòng sang trọng,wifi,TH cáp,tivi xịn,bàn trang điểm,lò sưởi,tủ lạnh,bồn tắm nhà kính,phục vụ lại chu đáo,dễ thương.Đặc biệt có xuất ăn sáng buffe miễn phí giá 40k:Phở,mì xào,cơm rang,cháo,cafe,nước cam...Lớp bạn đi đông thì nên đi vào ngày thường cho vắng và hưởng giá phòng rẻ hơn là 400k/phòng 3 giường.Chi phí ở hơi cao nhưng bù lại ăn uống rất rẻ.Lúc đi thì có thể đi tàu ghế mềm điều hòa giá 90k/vé đến ga Lào Cai.Sau đó đi ô tô 20 km nữa để vào Sapa."
http://vn.answers.yahoo.com/question/index?qid=20090615204146AAgL2lS

KHÁCH SẠN CÔNG ĐOÀN SAPA:
BẢNG GIÁ PHÒNG NGHỈ

Áp dụng từ ngày 03/05/2009

LOẠI PHÒNG

GIÁ PHÒNG
(THỨ 2,3,4,5,CN)

GIÁ PHÒNG
(THỨ 6,7)
Phòng tiêu chuẩn cao (Phòng 1 giường đôi hoặc 2 giường đơn)

400.000VNĐ

650.000VNĐ

Phòng hai giường tiêu chuẩn

350.000VNĐ

450.000VNĐ

Phòng ba giường tiêu chuẩn

450.000VNĐ

650.000VNĐ

- Giá trên đã bao gồm: Ăn sáng buffet, thuế VAT và phí phục vụ.
- Giờ nhận phòng: 13h00. Giờ trả phòng: 12h00.
- Ăn sáng tại Nhà hàng khách sạn từ 6h00 đến 9h00.
- Thanh toán: Có thể thanh toán bằng tiền mặt hoặc chuyển khoản trước khi khách trả phòng.

http://www.trade-union.com.vn/home/static.php?iSta=123
http://www.trade-union.com.vn/home/static.php?iSta=119

Blue Rose

Chú ý giá phòng cái nào rẻ hơn là đi ngày thường nhé, cop vào bị mất khung.
Vào link xem là rõ nhất.
Lớp mình cố đi một chuyến thôi, năm sau thì nghỉ rồi!

Admin

Admin
Admin

hehe vào đọc thấy cái phòng ks của nó đẹp thế

Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? Resize%20of%20Resize%20of%20Double%20room%20Sapa
Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? Resize%20of%20Resize%20of%20Twin%20room%20Sapa
Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? Resize%20of%20Resize%20of%20Triple%20room%20Sapa
Shocked Shocked

vth

Đi Sapa: nhìn cái phòng là mê luôn scratch nhưng chắc nếu đi sẽ thiên về vụ tự sướng, hic
Đi biển cũng thích, mà nghe kế hoạch có vẻ cụ thể, ít tính chất "bụi", nghe có vẻ ít rủi ro
Laughing
mà giá cả cũng tương đương
Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? 763487
ý kiến ý cò thế thôi nhỉ, hhh

vth

1 năm vào forum đc vài lần nên quên cả tên truy cập lẫn pass Question May mà trên forum admin có để mục thành viên Very Happy

Admin

Admin
Admin

Hi để tiện cho việc biểu quyết xp vừa làm cái bảng bầu chọn mọi người bầu chọn cho nó dễ Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? 285270

Cái bảng nó ở ngay đầu topic í ( à phải đăng nhập vào mới vote được nhé)

alliperu

Hi, lần đầu tiên cmt vào forum lớp Very Happy.
PA ủng hộ đi Sapa, (thêm 1 vote nữa^^), vừa mát, vừa đẹp. Chỉ sợ các bạn không đi vì hết xiền thôi. Nhưng mùa hè không phải mùa du lik Sapa nên giá mọi chi phí đều rẻ hơn (mùa du lik là mùa đông và xuân cơ). Và bạn Bình nói đúng đấy, cố đi nốt năm nay ^^
Tớ băn khoăn không biết đã bạn nào đi Sapa chưa. Nếu chỉ đi những địa điểm như là núi Hàm Rồng, Thác Bạc hay làng Cát Cát (là một làng ngta dựng lên để du lịck), hay cái chợ gì đấy thì không thích lắm đâu. Vì đây chỉ là những địa điểm nghỉ dưỡng, hít thở không khí và tự sướng là chính.
Còn nếu các bạn muốn ngắm ruộng bậc thang, bản làng dân tộc hay những con suối mát lạnh thì PA nghĩ nên đi theo kiểu khám phá giống bọn tây balo ấy. Bọn nó không đi những địa điểm như trên mà đi xuyên rừng, vào bản, với hướng dẫn viên du lick là những cô gài Mông chỉ biết nói TA:)). Người Việt ít đi tour này mà chỉ có bọn tây thôi. Có thể mình sẽ đi cùng đoàn với một bọn tây nào đó.
Theo tớ đọc được thì:
" Nếu bạn thật lòng muốn tìm hiểu Sapa thì hãy làm tour trekking (đi bộ xuyên rừng) vào bản, ngủ đêm ở bản và thăm thú cảnh sống thực của người Mông, Dao, Dáy ra sao. Sẽ cực kỳ thú vị. Cái giá của nó không quá đắt so với những gì bạn được nếm trải. Chỉ cần mua tour ở chính khách sạn bạn ở, những khách sạn từ hạng trung ở Sapa trở lên đều có dịch vụ bán tour trekking cho khách du lịch. Bạn hãy chọn cung đường vừa với sức khỏe và khả năng tài chính của mình nhất., gần nhất và cũng rẻ nhất và ngắn ngày nhất có tour đi Tả Van hai ngày một đêm ngủ bản. Dài ngày hơn và đi xa hơn là tour Tả Phìn 3 ngày hai đêm ngủ bản. Thích hơn nữa là tour Tả Van - Tả Phìn kết hợp, bạn sẽ đi Xuyên từ Tả Van sang Tả Phìn 5 ngày 4 đêm sướng ngất người."
Thèm quá, thèm rỏ dãi.
Tớ chưa tìm được giá cả thế nào,nhưng như trên thì ở KS sẽ bán tour cho mìh. Nếu mình đi KS nào thì gọi điện lên hỏi ngta trước về giá cả. Tớ cũng không chắc với những thông tin ở trên nhưng cũng đáng để thử đấy chứ.
Mọi người thấy thế nào? Ruộng bậc thang đang vào mùa lúa chín hay sao í ^^

alliperu

Nếu lớp mình không ủng hộ đi tour trên thì đi như bình thường cũng rất đẹp rồi .^^. Vì đi như trên phải dự trù nhiều cái và cũng vất vả hơn nữa.
Đi thế nào cug được, tớ ùng hộ 2 tay 2 chân. Razz
(Hix, mình 3 phải quá)

Blue Rose

Tớ thấy chả cần phải mất công đi những nơi thâm sơn cùng cốc như thế Very Happy
Là tớ thì chỉ cần đến Sapa đi bộ lang thang cả ngày ngắm hoa với biệt thự cổ thì 2 ngày 3 đêm chưa nhằm nhò gì.
Cực lực phản đối đi những nơi như Cát Cát hay bất cứ chỗ nào liên quan đến bản làng, người dân tộc. Kinh nghiệm của tớ là những nơi ấy giờ bị thương mại hóa nhiều quá, đến đấy làm hỏng hết thi vị của không khí Sapa. Chỉ cần đến núi Hàm Rồng, vườn hồng, đi thăm mấy khu nhà cổ với khách sạn vip, tối lang thang chợ đồ ăn ở đấy là đi mệt rồi.
Ý kiến riêng thế thôi Smile. Còn đa số mà khác thì cũng đành theo vậy, lớp mình cố đi nhé!

Blue Rose

Ảnh tớ đi Sapa hai năm trước, giờ chắc thay đổi nhiều. Mọi người vào xem lấy tinh thần. Nhìn khung cảnh mát rượi của nó chỉ muốn bay luôn lên đấy tránh nóng Very Happy
https://s126.photobucket.com/albums/p102/vt2b888/Sapa/

Admin đã sửa bài
Hehe giúp bạn bình post cái slide ảnh đi sapa của bạn lên forum cho dễ xem . Công nhận là đẹp thật Cool Cool

Admin

Admin
Admin

không biết có được mang xe máy lên sapa đi không nhỉ? gửi theo tàu có được ko? nếu mang được thì Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? 511191 Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? 511191 Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? 511191 có phương tiện đi lại cho nó sướng ? Mà sao ít người vào cho ý kiến quá. Các bạn cố gắng nốt hè này đi chơi thôi, năm sau năm cuối các bạn kinh tế rôi còn j. Xp hứa đây là lần cuối cùng rủ rê đi chơi. Đi nốt lần năm nay thôi Wink Wink Wink Wink

vth

xp đừng giữ lời hứa nhé Exclamation hh
à, vote cho sapa nhé

RGA

RGA

Đã vote dù tháng 8 mình mới về VN Evil or Very Mad Evil or Very Mad Evil or Very Mad

Hay các bạn đợi tớ về rồi đi chơi 1 thể nhỉ Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? 979595 Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? 979595 Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? 979595

squall_loire

Ít người là vì chả mấy ai biết đến + vào 4rum comment mất time lằng nhằng như t đây xài unikey ko hiểu sao còn ko post đc tiếng việt ( đây là copy từ chỗ # vào ).
Ủng hộ đi Sapa, t thì đi được cả tour ngắn (2,3 ngày) lẫn tour dài hơn (5-7 ngày)
=> mọi người vào thì ghi rõ luôn đi được tour nào để xem sắp xếp cho dễ.
Với lại 1 cái quan trọng nữa là xác định thời gian đi, định đi tầm đầu or giữa tháng 7. Thấy bảo hình như Nhung chị còn ở Vn đến khoảng 10/7 thì phải:-?
T thì tầm nào cũng đc nhưng cứ phải cho cái lịch trước để còn sắp xếp.

Admin

Admin
Admin

ok đồng ý với ý kiến pác Tú cần phải có kế hoạch cụ thể mới được --> Xp xin đưa ra kế hoạch như sau mọi người cho ý kiến xem có ok hem:

1. Thời gian:
Dự tính đi từ 5/7 - 8/7

2. Tiền nong ( vấn đề nhạy cảm đây :lol!: )

Tiền vé tàu : 299k/người/2 chiều ( có đệm và điều hòa)
Tiền khách sạn : 150k/người ( ở phòng ba giường tiêu chuẩn )

Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? Resize%20of%20Resize%20of%20Triple%20room%20Sapa

Tiền ăn : cái này thì chịu nhưng ước lượng khoảng 100k/người ( Đây không phải mùa du lịch nên chắc giá nó cũng rẻ thôi)

Tổng cộng : 549k OMG chấp nhận được mà Very Happy

3. Lịch trình

Tối 5/7: tập trung tại ga hà nội đi tàu SP1 khởi hành lúc 21h15 ( @ các pác ở hải phòng : nên lên hà nội sớm ở nhờ nhà ai đó nghỉ ngơi cho khỏe để tối còn lấy sức mà đú nhé Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ?????? 850550 )

Ngày 6/7: khoảng 5h30 sẽ tới ga Lào Cai --> bắt xe bus lên sapa đến khách sạn Công Đoàn nghỉ trưa tại đó

Buổi chiều đi lượn
Buổi tối ăn xong cũng lại đi lượn tiếp

Ngày 7/7 : Sáng ăn sáng tại ks xong đi Hàm Rồng v.v.v...Trưa về ks nghỉ ngơi đến khoảng 11h trả phòng

Chiều bắt xe đi Lào Cai đi tàu SP2 từ ga Lào Cai lúc 20h15

Sáng 8/7 : khoảng 4h30 sẽ đến ga Hà nội --> kết thúc chuyến đi

Phù đã xong bản sơ lược kế hoạch mong mọi người cho em ý kiến sớm để còn biết mà đặt vé tàu và khách sạn nhé . Thank . Ah mọi người đóng góp ý kiến xem kế hoạch có cần phải thay đổi gì không. Cảm ơn mọi người

Tùy Phong

Laughing dang phan van, thag 4 vua roi minh vua di sapa, co chut kinh nghiem. buoi toi o sapa chan kinh khung, chi co the di mua sam duoc thoi,chang co cai tro gi ca,,,hic cho tinh Sapa thi dung la cai tro tho bi nhat ma to tung xem,,,em ngi tam 650k-700k moi du,,,va em thich di noi khac hon,,,,
Noi the thoi ,neu ma moi ng di dong du thi khong the thieu to duoc roai,,,tat nhien^^

P/s : anh XP bo ngay chu cau xin di nhe,nghe chuoi lam,sao phai cau xin ,vo vin ^^
cheers

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 2 trang]

Chuyển đến trang : 1, 2  Next