12 HOA 03-06 NKTP - HP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Cần thống nhất chắc chắn số người đi chơi hè này
Đập chết lũ vius đê anh em ơi. Kaspersky xin đây I_icon_minitimeWed Jul 28, 2010 7:27 pm by Tuy Phong

» Mời các bạn hè này về lại nhà bác XP ở Quảng Ninh đập phá tiếp
Đập chết lũ vius đê anh em ơi. Kaspersky xin đây I_icon_minitimeThu Jul 01, 2010 3:39 pm by meomun

» Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ??????
Đập chết lũ vius đê anh em ơi. Kaspersky xin đây I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 3:50 pm by Blue Rose

» Đi chơi 30/4????????
Đập chết lũ vius đê anh em ơi. Kaspersky xin đây I_icon_minitimeTue Apr 21, 2009 3:46 pm by Admin

» Nghịch một tí
Đập chết lũ vius đê anh em ơi. Kaspersky xin đây I_icon_minitimeFri Mar 20, 2009 5:07 pm by Admin

» Xếp rubik online
Đập chết lũ vius đê anh em ơi. Kaspersky xin đây I_icon_minitimeThu Dec 04, 2008 12:11 pm by Admin

» Bóng đá Hải Phòng - Tự hào và kiêu hãnh
Đập chết lũ vius đê anh em ơi. Kaspersky xin đây I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 12:32 am by tuan_minh_bmw

» Ảnh lớp mình đi chơi 20-11 (part 3)
Đập chết lũ vius đê anh em ơi. Kaspersky xin đây I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 12:28 am by tuan_minh_bmw

Poll

Thời gian các bạn có thể đi được???

Xem kết quả

You are not connected. Please login or register

Đập chết lũ vius đê anh em ơi. Kaspersky xin đây

Claudius
tomato209
6 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

tomato209

tomato209

Hu hu Smile sau 1 tuần đánh nhau với bọn virut khon nạn Ngoc Anh da kiem được cái anti vius dùng cũng được. Các bác lên đây down ve con key thi hoi xin admin nha Embarassed

http://dnl-us5.kaspersky-labs.com/trial/registered/3NKDGRXIM7FJ5ZTSIAFW/kis8.0.0.454en.exe
Neu ai ko dùng được thì nhắn tin cho tớ nha Razz

Claudius

Claudius

Smile) key cua KAV phải mua 145k/6 tháng hoặc 290k/12 tháng còn key trên mạng đều bị fix và hàng ngày đều phải update offline và không an toàn.

Admin

Admin
Admin

Ai bảo chú hoàng thế tại chú không biết tìm key thôi, vào trang www.kavkiskey.com mà tìm đây là trang của trung quốc key dùng free 1 năm. nếu dùng kis thì nhớ pause protection đi nhé.

https://deche12hoa.forum.st

RGA

RGA

Con mẹ Ngọc Anh này lại múa rìu qua mắt thợ này. Hôm nọ nàng lên mạng còn Evil or Very Mad kể lể với mình về cái máy vi tính bị virus ăn tan tành, mình thấy tội nghiệp quá bèn bày cho nó con Kasper. Thế mà hôm nay mẹ ấy đã lên đây khoe rồi. Bố láo quá.

Btw, đề nghị admin chuyển cái này sang mục khác đê. Nhầm chuồng rồi.

tuan_minh_bmw

các chú gà vãi đái_muốn có KAV update đến 2010 đây này_dùng suốt co sao đâu_nhưng nói thật_em éo thích dùng kav các bác ạ

lucy_storm

lucy_storm

Dùng kav chán mớ ah, lại nặng máy nua :-ss e cũng ứ thik dùng kav, e dùng norton Very Happy cơ mà bây h toàn cho máy cởi truồng, có j virus nhiều quá thì cho trường xử lý hộ Smile) chứ mặc quần cho máy ek share mạng được Smile)

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]