12 HOA 03-06 NKTP - HP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Cần thống nhất chắc chắn số người đi chơi hè này
Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây I_icon_minitimeWed Jul 28, 2010 7:27 pm by Tuy Phong

» Mời các bạn hè này về lại nhà bác XP ở Quảng Ninh đập phá tiếp
Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây I_icon_minitimeThu Jul 01, 2010 3:39 pm by meomun

» Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ??????
Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 3:50 pm by Blue Rose

» Đi chơi 30/4????????
Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây I_icon_minitimeTue Apr 21, 2009 3:46 pm by Admin

» Nghịch một tí
Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây I_icon_minitimeFri Mar 20, 2009 5:07 pm by Admin

» Xếp rubik online
Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây I_icon_minitimeThu Dec 04, 2008 12:11 pm by Admin

» Bóng đá Hải Phòng - Tự hào và kiêu hãnh
Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 12:32 am by tuan_minh_bmw

» Ảnh lớp mình đi chơi 20-11 (part 3)
Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 12:28 am by tuan_minh_bmw

Poll

Thời gian các bạn có thể đi được???

Xem kết quả

You are not connected. Please login or register

Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây

meomun
Claudius
squall_loire
tomato209
RGA
tuan_minh_bmw
Admin
11 posters

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Admin

Admin
Admin

:( Vừa mới chân ướt chân ráo từ hải phòng lên là tôi phải vào viết ngay cái kế hoạch mới nghĩ ra từ mấy hôm trước về hải phòng nghỉ lễ 2/9.Nhân dịp nghỉ lễ mùng 2/9 về nghỉ phép ngẫu hứng xem ti vi thấy nói về nhiều về lịch sử(vì kỉ niệm quốc khánh mà) nên ngẫu hứng nảy ra ý tưởng đi chơi mới anh em vào góp ý cho ý kiến xem.Do việc đi chơi lần trước còn thừa đến hơn 500k,nên nhiều em cứ hỏi mãi nên xử lý nó như thế nào.Minh Hằng thì bảo để đến 20/11 đi,nhưng tôi thấy như thế thì cũng không hợp lý lắm vì 20/11 thì có mấy ai về đâu.Lại thêm em Quỳnh và em Hằng nữa chứ,hôm trước đến nhà các em ấy chơi em Quỳnh cứ bảo vấn đề về tiền bạc nghe mà nhức cả cái đầu: nào là 500k hồi đó khác bây giờ....Kế hoạch đi chơi có tên là "Ngược dòng thời gian,tìm lại nguồn cội" Exclamation .Nghe cái tên chắc các bạn cũng đoán ra tôi muốn các bạn đi đâu rồi chứ,cái tên nó mang ý nghĩa cụ thể thế rồi còn j ( Thế mà bạn Vũ Thu Hà của chúng ta lại nghĩ như thế nào mà lại nảy ra ý kiến đi vườn thú để tìm lại nguồn cội,chắc ra đấy để ngắm khỉ yoyo hay sao Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây 503612 Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây 503612 Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây 503612 ....nhưng dù sao đó cũng là một ý kiến hay,rất sáng tạo.)
-Kế hoạch của tôi là chúng ta sẽ tổ chức đi một vòng các bảo tàng gồm các bảo tàng sau:bảo tàng cách mạng,bảo tàng lịch sử, bảo tàng dân tộc học (đến đây thì bạn hà đã hiểu thế nào là "ngược dòng thời gian,tìm lại nguồn cội" chưa???).Chắc các bạn nghĩ rằng đi đến đây thì chán lắm hả nhưng xin các bạn hãy nghe tôi: hồi học năm thứ nhót,kì 2 có học môn lịch sử đảng bà giáo bắt cả lớp phải đến viện bảo tàng cách mạng làm một buổi thực tế.Lúc đầu đứa nào cũng không thích nhưng khi đến thì mới thấy là có rất nhiều điều thú vị( nói thật hôm đấy mà không phải điểm danh thì tôi đã nghỉ luôn ở nhà rồi).Đã có ai nhìn thấy xương người Việt cổ chưa,thấy máy chém của thực dân Pháp chưa...Nếu chưa xin mời tham gia đi,các bạn sẽ học được nhiều điều thú vị đây.Đây gọi là vừa chơi vừa học.Thiết nghĩ đã là sinh viên Việt Nam cũng nên đi đến những nơi này,hồi tôi đến thăm cách đây 2 năm thấy toàn là tây ba lô,chẳng thấy bóng dáng sinh viên đâu cả.
-Nếu đồng ý thì tôi xin đưa ra kế hoạch cụ thể như sau:

+ Chúng ta sẽ đi vào chủ nhật,số tiền 500k dùng để mua vé hay để mua đồ ăn thì tùy.Theo tôi thì nên mua đồ ăn đi vì giá vé rẻ lắm đặc biệt là giảm giá đối với sinh viên(hồi tôi đi thì hình như là 2k/vé với sinh viên ở bảo tàng lịch sử,khoảng 10k/vé ở bảo tàng dân tộc học).
+ Đầu tiên chúng ta sẽ đi thăm bảo tàng cách mạng và bảo tàng lịch sử trước vì 2 bảo tàng này nó ở ngay gần nhau. Xem xong thì chắc cũng phải hơn 11h,lúc đó thì đi ăn trưa.
+ Đến chiều chúng ta sẽ đi thăm nốt bảo tàng dân tộc học,bảo tàng này rộng lắm đi hết chắc cũng hết chiều luôn.Nếu còn thời gian chúng ta sẽ tạt qua vườn thú ngắm khỉ theo ý bạn Hà. Kế hoạch xử lý nốt quỹ lớp đây 59769
+ Nhân dịp tháng 9 này có sinh nhật của 2 bạn : Đặng Thị Ngọc Anh và bạn Nguyễn Tuấn Minh nên anh đã rủ rê 2 em tổ chức sinh nhật chung luôn thể và 2 anh chị đã đồng ý.Vậy thì buổi tối tôi xin nhường lại việc tổ chức cho 2 anh chị đấy.(Anh chị thích làm j thì làm miễn sao 22h tôi bò được về nhà để đi clown là được).....Xin hết mọi người đọc xong xin cho ý kiến nhé.Thanks

Ps: chuyến đi không phải chỉ dành riêng cho những ai đi chơi hè đâu,bạn nào muốn tham gia cũng được.Thành thật xin lỗi các bạn ở hải phòng nhé và cả Nam Trung và Phạm Trang nữa ai bảo xuất ngoại sớm thế

Exclamation

https://deche12hoa.forum.st

tuan_minh_bmw

như kẹc

RGA

RGA

Đi chơi làm giề, đổi sang Euro chuyển sang cho bạn Trung đê Arrow Mấy ngày nay đi chơi hết tiền rồi alien

tomato209

tomato209

ho ho nghe cung duoc day. De nghi admin lam huong dan vien lun nha. Di xem ma ko co huong dan vien thi bun chet. Ah neu co the to chuc vao ngay 13 thag 9 la ok nhat nhung XP fai di an cuoi. Ai dong y de admin o nha thi jo tay Shocked

squall_loire

Dù có thành thật xin lỗi đến đâu đi nữa cũng rất tiếc là tui ko chấp nhận lời xin lỗi :-"
=> chia tiền ra đầu người rồi nhân lên 3 tui thay mặt cho 2 Hà kia nhận cho 3 đứa HP:'> hơn 50k là đc hơn 3 lít xăng chứ ít ỏi gì

Claudius

Claudius

Chán hơn kẹc

Claudius

Claudius

đi thăm bảo tàng?buồn cười vãi lúa.

Claudius

Claudius

Cần làm bài luận lịch sử đảng chắc và vào bảo tàng làm gì thế.Sợ vãi cả lúa.

Admin

Admin
Admin

Thôi được rồi đây chỉ là ý kiến của riêng cá nhân tôi đưa ra thôi,vậy mong muốn anh minh và anh hoàng rex nếu các anh coi đây là như kẹc thì xin mời các anh đưa ra ý kiến của riêng mình đi xem nào. À cũng xin thành thật sorry 3 bạn ở hải phòng nhé. nếu mọi người thống nhất đi đâu thì nhất định tôi sẽ mua quà về tặng các bạn cứ yên tâm đi.Nếu mọi người không thích kế hoạch của tôi thì xin hãy đưa ra ý kiến riêng của mình đi.chúng ta sẽ cùng thảo luận.Xin đừng có dùng những từ như kẹc ở đây.Với quyền admin tôi có thể xóa ngay bài viết các anh,thậm chí ban nick,cấm ip nhưng tôi vẫn để lại vì tôn trọng ý kiến các anh vậy thì ít ra các anh cũng phải tôn trọng ý kiến của tôi chứ hả anh minh và anh hoàng rex?????Bực cả mình

Được sửa bởi Admin ngày Tue Sep 02, 2008 11:29 pm; sửa lần 1.

https://deche12hoa.forum.st

meomun

Đi thăm bảo tàng đi hay lắm!
Tớ từng đi rồi và thấy cũng rất thú vị. Anh em nên đi tìm hiểu cho biết.
Không nhàm chán như mấy cuốn Mác-Lênin đâu.

Claudius

Claudius

Mẹ tao đi hết cái bảo tàng ở Hà Nội này rồi và tất nhiên là đi với trường đại học chứ đi 1 mình thì chắc điên.Cái nào tao cũng thấy nó chán phát ốm nói chung chả được cái vị gì.Nếu đi bảo tàng thì thôi tao xin 1 xuất ở nhà cho nó an toàn.

Claudius

Claudius

Theo tao đi ăn uống vẫn là nhất.Bố tao tức là anh Hoàng Long đề nghị anh em mua thịt chó Hà Nội về nhà bố tao ăn vừa vui vừa ấm cúng lại ngon.

Claudius

Claudius

Ý kiến của anh đưa ra chẳng suy nghĩ kẹc gì lại còn chẳng mang tính thiết thực.Xin lỗi bảo tôi bỏ thời gian ra để đi bảo tàng?Có điên.Còn lớp muốn quyết định thế nào tôi cũng chẳng phản đối nhưng tôi không đồng ý thì tất nhiên tôi sẽ không tham gia.

Claudius

Claudius

Còn anh mang cái quyền admin ra doạ ban nick tôi á.Sợ quá nè thế thì từ nay khỏi cần anh ban nick tôi cũng cần kẹc vào cái diễn đàn này.

RGA

RGA

To Claudius: Mày spam hơi bị nhiều đấy nhé. Lần sau có reply thì gộp cả vào 1 cái thôi nhé. Còn nói thật, anh thấy dự định của chú XP cũng hơi "phơ thực tí". 2 năm trên HN rồi mà anh còn đế...ch biết cái bảo tàng dân tộc học nó nằm chỗ mô. Thà cứ lấy tiền ấy mở giải vô địch Dota rồi cả bọn kéo nhau đi đâu đó ăn 1 bữa còn hay hơn.

To XP: phản đối admin ban nick anh em bừa bãi . Mà anh em thằng nào chả biết pass của admin. Lèo nhèo anh block luôn IP của chú giờ Twisted Evil Đùa chút, chứ thực sự bạn thấy bản chất "ăn nhanh đi chậm hay cười" của lớp mình chỉ có ăn chơi đập phá là hợp nhất. Twisted Evil

bearry97

bearry97

noi 1 cach cong bang thi y tuong nay cua ban XP hoi cha'n.hix.nhung noi chung lop ta di voi nhau la vui roi.to ko quan trong lam may viec ay.nhung to' thay thuc su long nhiet tinh cua Xuan Phuong voi lop rat dang ghi nhan( du xin the la y kien cua ban cha'n khung khiep Razz)the' nen ko nen dung nhung loi le gay xuc pham nhau Razz.Have fun

Blue Rose

Sẵn sàng đợi đến 20/11 cyclops

giang_supro

THEO TÔI THÌ NÊN TỔ CHỨC THẾ NÀY:
thứ nhất không nên đi chơi cả ngày, vừa tốn tiền, vừa mau chán vì hà nội cũng chả nhìu chỗ ăn chơi, hơn nữa chúng ta khó mà đủ sức khoe mà lông bông lang bang từ 8h sáng đén 11h đêm.
tóm lại là tôi đề xuất đi chơi từ 3h chiều đến 11h đêm, có thể hơn nữa tùy nhóm..
thứ 2, theo ý tôi cụ thể sẽ như sau:
-3h đến 5,6h đi bơi, có thể đi bơi ở công viên nước (nếu nhìu tiền) hoặc đơn giản là tìm cái hồ bơi nào đó rộng rãi, vằng người cũng ok, tiêu chí hàng đầu là vắng người, chúng ta sẽ thi bóng bánh gì gì đó thì tùy. đi bơi vừa mát mẻ lại cũng vui vẻ nữa chứ. có thể mua thêm hoa quả chè cháo vừa bơi vừa đớp thì tùy điều kiện kinh tế.
-6h đến 8h ăn tối, ăn gì nhẹ nhẹ thôi, như bún bò huế, hay phở hà nội, nhiều tiền thì ăn hẳn phở 24 cho nó tận hưởng cảm giác đại gia, tóm lại ăn gì nhẹ nhẹ, tốn in ít thôi.
-8h đến 10h, tổ chức sn, mua bánh gatô, rồi hoa quả bóng bánh gì gì, tùy, quan trọng là phải có vodka hà nội. địa điềm đề xuất : nhiều tiền thì vào 1 quán karaoke, ít tiền thì có thể ra chỗ cầu chui gần bigC, đẹp tuệt vời, lại được mãn nhãn bằng những cảnh hôn nhau như phim MỸ. có thể tổ chức cuộc thi "cặp đôi hoàn hảo" bằng cách chia từng đội, mỗi đội 1 nam 1 nữ, rồi tự chọn khung cảnh mà pose hình, rùi thi xem cặp nào dị dạng nhất, tôi xin xung phong làm giám khảo danh dự. có thể mang laptop đi để xem hình bầu chọn cho dễ.
-từ 11 tối đến sáng hôm sau, tập trung nhà đứa nào đó để xem phim ma, cực kì thú vị, mệt thì về nhà nghỉ. riêng tôi, 11h đêm mà về thì làm đíu gì có nhà, chắc phải tìm xem có đứa nào nhân hậu cho chứa chấp qua đêm vậy.

HẾT
đấy, thích thì ý kiến đi.

giang_supro

bravo chị Giang. bis .. bis..

lucy_storm

lucy_storm

sư thằng XP, đã ko cho mình đi lại còn mass mess cho mình để mình thèm mới sợ chứ x( Công nhận là đi chơi lớp mình mà đi chơi bảo tàng là ko ổn nhất =)) lớp mình thì chỉ có ăn thôi chứ đi chơi thể nào cũng có chuyện =(( tớ đề nghị là để dành tiền đến t12 đi chơi Giáng Sing =))

RGA

RGA

lucy_storm đã viết:sư thằng XP, đã ko cho mình đi lại còn mass mess cho mình để mình thèm mới sợ chứ x( Công nhận là đi chơi lớp mình mà đi chơi bảo tàng là ko ổn nhất =)) lớp mình thì chỉ có ăn thôi chứ đi chơi thể nào cũng có chuyện =(( tớ đề nghị là để dành tiền đến t12 đi chơi Giáng Sing =))

Thủ đoạn vãi... drunken

lucy_storm

lucy_storm

thủ đoạn j hả khimacho kia >Smile

RGA

RGA

Ai chả biết Sing nó cho học sinh nghỉ Giáng sinh 1 tháng Arrow

Sponsored content

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]