12 HOA 03-06 NKTP - HP
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Latest topics
» Cần thống nhất chắc chắn số người đi chơi hè này
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger I_icon_minitimeWed Jul 28, 2010 7:27 pm by Tuy Phong

» Mời các bạn hè này về lại nhà bác XP ở Quảng Ninh đập phá tiếp
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger I_icon_minitimeThu Jul 01, 2010 3:39 pm by meomun

» Hè 2009 đi chơi đâu không các bạn ??????
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger I_icon_minitimeWed Jun 24, 2009 3:50 pm by Blue Rose

» Đi chơi 30/4????????
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger I_icon_minitimeTue Apr 21, 2009 3:46 pm by Admin

» Nghịch một tí
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger I_icon_minitimeFri Mar 20, 2009 5:07 pm by Admin

» Xếp rubik online
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger I_icon_minitimeThu Dec 04, 2008 12:11 pm by Admin

» Bóng đá Hải Phòng - Tự hào và kiêu hãnh
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 12:32 am by tuan_minh_bmw

» Ảnh lớp mình đi chơi 20-11 (part 3)
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger I_icon_minitimeFri Nov 21, 2008 12:28 am by tuan_minh_bmw

Poll

Thời gian các bạn có thể đi được???

Xem kết quả

You are not connected. Please login or register

hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

Claudius

Claudius

hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger Traxex
1 slower,1 damdealer,1 disabler,1 farmer tất cả gói gọn trong 1 hero đó chính là cung băng Traxex
Thông số cơ bản
Range: 600 | Move Speed: 300
Primary: AGI
Str: 17 + 1.9 | Agi: 22 + 1.9 | Int: 15 + 1.4
Damage: 40-51 | HP: 473 | Mana: 195
HP Regen: 0.76 | Mana Regen: 0.61
Attack Speed: 1.33 | Armor: 2
1.)Skill
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger Frostarrows
Frost Arrows (R)
Thổi hơi băng giá vào cung,bắn làm slow và giảm tốc độ tấn công của đối thủ
Level 1 - Giảm Attack Speed 5% và Move Speed 10%
Level 2 - Giảm Attack Speed 10% và Move Speed 20%
Level 3 - Giảm Attack Speed 15% và Move Speed 30%
Level 4 - Giảm Attack Speed 20% và Move Speed 40%
Mana Cost: 12
Cooldown: 0
Lấy 2 lv đầu là đủ cho early game vì lúc đầu chỉ cần farm nên không cần max vội
Skill kill tướng rất hiệu quả,truy sát,harras..
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger Silence
Silence (E)
Khiến đối phương không thể sử dụng phép Cực đỉnh khi một damdealer có skill này.
Level 1 - Lasts 3 seconds.
Level 2 - Lasts 4 seconds.
Level 3 - Lasts 5 seconds.
Level 4 - Lasts 6 seconds.
Mana Cost: 80
Cooldown: 15
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger Trueshotaura
Trueshot Aura (T)
Lý do để Traxex là late hero và 1 damdealer.Tăng bonus dam cho đồng đội là range hero(tướng đánh xa)
An aura that gives friendly nearby units bonus damage to their ranged attacks. Only amplifies base damage and damage gained from bonus stat items.
Level 1 - Increases base ranged damage by 7%.
Level 2 - Increases base ranged damage by 14%.
Level 3 - Increases base ranged damage by 21%.
Level 4 - Increases base ranged damage by 28%.
Mana Cost: N/A
Cooldown: N/A
hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger MarksmanshipMarksmanship (M)
Đơn giản là tăng agi thôi
The Ranger's accuracy has increased, giving her more agility.
Level 1 - +12 Agility.
Level 2 - +24 Agility.
Level 3 - +36 Agility.
Mana Cost: N/A
Cooldown: N/A
Skill build
Level 1: Frost Arrows
Level 2: Silence
Level 3: Frost Arrows
Level 4: Stats
Level 5: Frost Arrows
Level 6: Stats
Level 7: Stats
Level 8: Stats
Level 9: Stats
Level 10: Marksmanship
Level 11: Marksmanship
Level 12 -> 14: Silencer
Level 15: Frost Arrows
Level 16: Marksmanship
Level 17 -> 20: Trueshootaura
Level 21 -> 25: Stats
2.)Item
Core item:
Có thể nói item phù hợp nhất cho Traxex làhero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger ThebutterflyButter fly
nhưng tiền lên quá đắt và để 3300 gold để mua eaglehorn là quá mạo hiểm vì vậy tôi thường lên hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger LotharsedgeLotharsedge với 9s tàng hình,giúp kill hero và cũng giúp 1 hero yếu sinh lý như traxex rút chạy an toàn.
Monkey king bar cho dam damdealer hạng nặnghero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger Monkeykingbar
Nếu bạn cảm thấy yếu sinh lý thì thêm hearthero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger HeartoftarrasqueTrận hôm nọ tôi có 2 heart Cool Blood của anh Hải không đủ tuổi gặp tôi
và giàyhero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger Powertreads
3.)Cách đánh
3.1)Early game
Bạn yếu sinh lý thật nhưng đừng sợ hãi combat cùng đồng đội.Với Silence và Forest Arrow thì bạn có thể hỗ trợ đồng đội khá tốt.
Cố gắng farm lên 3hero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger Wraithband và giàyhero yêu thích của tớ Traxex - The Drow Ranger BootsofspeedNên nhớ bạn là late hero nên luôn là mồi ngon trong mắt đội bạn.Không lên quá cao và phai liên tục chú ý map đề phòng bị gank bất ngờ.Kết hợp farm rừng
3.2)Mid game
Sức mạnh tăng lên roài đấy,liên tục combat cùng đồng đội,xuất hiện bất ngờ ở những nơi cần thiết để dứt điểm các tướng gần hết máu,cố gắng lên lotharsedge và powertread là được.Khi có lothar thì việc kill hero dễ dàng hơn nhiều.Lưu ý bạn không phải là tanker nên luôn đứng sau trong combat để bắn và silence là đủ.
3.3)Late game
Lúc bạn trở thành goodlike.Có thể giải quyết các tướng đi lẻ lên quá cao liên tục tham gia tham gia combat và push cùng đồng đội.Bật autocast liên tục và chú ý silence.Lên nốt monkeykingbar và có thể là butterfly để trở thành vô đối. Twisted Evil Twisted Evil Twisted Evil
END

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]